ฝันเห็นหมาดำ - ห้อง คนอ่านผี อาจารย์เจน.com

อาจารย์เจน.com

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ดู: 497|ตอบ: 0

ฝันเห็นหมาดำ

[คัดลอกลิงก์]

อัพเกรด  10%

1

1

5

เครดิต

Beginner

Rank: 1

เครดิต
5
โพสต์เมื่อ 2019-2-23 15:47:56 | แสดงโพสต์ทั้งหมด |โหมดอ่าน
ฝันเห็นหมาดำค่ะ  ในความฝันเห็นผู้ชายกำลังฆ่าหมาดำค่ะ  แต่หนูได้ตะโกนออกไปว่าอย่าฆ่ามันนะ  ผู้ชายเขาเอาไม้ทุบหัวหมาดำ
แล้วก็ร้องไห้  แล้วก็มองไปเห็นหมาดำ หน้าผากแตกร้าว  แต่หมาดำตัวนั้นไม่ตายค่ะ แล้วก็เขาไม่ได้ทำร้าย ไม่กัดหนูด้วย อีกวันหนูก็เลยไปทำบุญให้เขาค่ะ  ฝันดีหรือป่าว ค่ะ ช่วยบอกหนูที่

สมาชิกที่เพิ่งอ่านหัวข้อนี้

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

รายชื่อผู้กระทำผิด|อุปกรณ์เคลื่อนที่|Archiver|อาจารย์เจน.com

GMT+7, 2019-8-17 17:39 , Processed in 0.073175 second(s), 22 queries .

Copy right © 2013 อาจารย์เจน.com.

Web Design By modifydiscuz.com

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้