ขอรายละเอียดการตั้งกระทู้ว่าต้องทำอย่างไรจึงจะถูกต้อง - แจ้งปัญหา/ข้อเสนอแนะ อาจารย์เจน.com

อาจารย์เจน.com

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ดู: 2953|ตอบ: 0
พิมพ์หน้านี้ ก่อนหน้า ถัดไป

ขอรายละเอียดการตั้งกระทู้ว่าต้องทำอย่างไรจึงจะถูกต้อง

[คัดลอกลิงก์]

อัพเกรด  0%

9

37

1หมื่น

เครดิต

Infinite Legend

Rank: 8Rank: 8

เครดิต
14452
ผมสงสัยว่าระบบ(อาจจะ)มีปัญหา  การทำ Content ที่สมบูรณ์แบบแต่ละครั้งจะต้องมีหัวข้อ  เนื้อหา  และวีดีโอ(ถ้ามี)  เวลาผมทำ Content จะมีสิ่งนี้ครบ แต่พอพิมพ์เนื้อหาแล้วโหลดวีดีโอมักไม่ตรงกับเนื้อหา  และถ้าไม่โพสต์ก่อนจะดูวีดีโอว่าตรงกับเนื้อหาหรือไม่ก็ไม่ได้  ถ้าโพสต์ไปแล้วตรวจสอบว่าผิดก็แก้ไขไม่ได้หรือได้ก็มีเวลาจำกัด(ถูกบันทึกในเวลา...)  ผมจึงอยากทราบว่าที่ผมไม่มีสิทธิ์โพสต์เพราะเหตุนี้ใช่หรือไม่  ผมสงสัยว่าผมผิดพลาดหรือระบบผิดพลาด  เพราะผมก็ทำ Content ใน PAGE อื่น ๆ อยู่ด้วย  ถ้าผิดพลาดก็แก้ไขได้แม้โพสต์ไปแล้วไม่มีเวลาจำกัด  ถ้าระบบผิดพลาดตามที่กล่าวมานี้ผมจะได้ไม่ต้องใส่เนื้อหา  แต่ถ้าผมผิดพลาดบอกด้วยครับว่าผมผิดพลาดตรงไหนจะได้แก้ไข  หรือถ้าผมไม่มีสิทธิ์โพสต์ตลอดไปก็บอกได้เลยจะได้ไม่ต้องคิดที่จะโพสต์จะได้สบายใจครับ(ต้องการคำตอบครับ)  

สมาชิกที่เพิ่งอ่านหัวข้อนี้

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

รายชื่อผู้กระทำผิด|อุปกรณ์เคลื่อนที่|Archiver|อาจารย์เจน.com

GMT+7, 2024-4-19 11:32 , Processed in 0.123739 second(s), 21 queries .

Copy right © 2013 อาจารย์เจน.com.

Web Design By modifydiscuz.com

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้