อาจารย์เจน.com

ลืมรหัสผ่าน
 ลงทะเบียน
ดู: 3908|ตอบ: 9
พิมพ์หน้านี้ ก่อนหน้า ถัดไป

กูไม่เอาบุญของมึง กูจะเอาบุญของมัน

[คัดลอกลิงก์]

อัพเกรด  64%

0

5

146

เครดิต

Junior

Rank: 2

เครดิต
146
1.ติดตามอ่าน..คุณจี๊ดจ๊าดเล่าเรื่องอยู่ครับ ..น่าสนใจมาก..ทำให้ความรู้..ในทางธรรม..เพิ่มขึ้น..
2.อยากให้..นำเสนอแนะนำ..วัด..และพระที่ปฏิบัติดี-ปฏิบัติชอบ..รุ่นใหม่ๆ..ที่บุคคลทั่วไป..ยังไม่ค่อยมีใครรู้จัก..
3.ผมต้องการ..ว่าจ้างอ่านหนังสือธรรมมะ...เล่มละ 100 บาท..แก่เด็กนักเรียน..ระดับประถม..(จะจัดส่งหนังสือให้ฟรี..มีข้อแม้ว่า..เมื่ออ่านจบแล้ว..ให้โพสท์สรุปเรื่องที่อ่าน..ตลอดข้อคิดเห็น..และคุณประโยชน์..ในทางธรรม..ของหนังสือเล่มนั้น)..ทั้งนี้เพื่อ..เป็นทุนการศึกษา..และทำให้เด็กรักการอ่าน..และศึกษาธรรม..ในขณะเดียวกันด้วย..หากเยาวชนคนใด..มีความสนใจ...ก็โพสต์ตอบในกระทู้นี้..นะครับ..
4.หนังสือเล่มใหม่ ของ อ.เจน ญาณทิพย์  เรื่องลี้ลับที่อยากเล่า  ตอน ความรัก ..เป็นหนังสือ..ที่นักปฏิบัติธรรมที่หวังความหลุดพ้น..ต้องมีไว้ติดข้างกาย..อ่านไม่เกิน 100 เที่ยว..ผมรับรองว่า..นิพพานอยู่แค่เอื้อม..จริงๆนะครับ..ไม่ใช่..โม้..(การันตีโดย..นาวาอากาศโท คนึง  ภัทรโกศล..ข้าราชการบำนาญ..สังกัดกองทัพอากาศ..ดอนเมือง..จ.อุดรธานี)

สมาชิกที่เพิ่งอ่านหัวข้อนี้

คุณต้องเข้าสู่ระบบก่อนจึงจะสามารถตอบกลับโพสต์นี้ได้ เข้าสู่ระบบ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

รายชื่อผู้กระทำผิด|อุปกรณ์เคลื่อนที่|Archiver|อาจารย์เจน.com

GMT+7, 2024-5-19 06:48 , Processed in 0.052505 second(s), 19 queries .

Copy right © 2013 อาจารย์เจน.com.

Web Design By modifydiscuz.com

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้