อาจารย์เจน.com

ชื่อกระทู้: ขอรายละเอียดการตั้งกระทู้ว่าต้องทำอย่างไรจึงจะถูกต้อง [พิมพ์หน้านี้]

โดย: nutvigorn.amo    เวลา: 2017-8-25 10:44
ชื่อกระทู้: ขอรายละเอียดการตั้งกระทู้ว่าต้องทำอย่างไรจึงจะถูกต้อง
ผมสงสัยว่าระบบ(อาจจะ)มีปัญหา  การทำ Content ที่สมบูรณ์แบบแต่ละครั้งจะต้องมีหัวข้อ  เนื้อหา  และวีดีโอ(ถ้ามี)  เวลาผมทำ Content จะมีสิ่งนี้ครบ แต่พอพิมพ์เนื้อหาแล้วโหลดวีดีโอมักไม่ตรงกับเนื้อหา  และถ้าไม่โพสต์ก่อนจะดูวีดีโอว่าตรงกับเนื้อหาหรือไม่ก็ไม่ได้  ถ้าโพสต์ไปแล้วตรวจสอบว่าผิดก็แก้ไขไม่ได้หรือได้ก็มีเวลาจำกัด(ถูกบันทึกในเวลา...)  ผมจึงอยากทราบว่าที่ผมไม่มีสิทธิ์โพสต์เพราะเหตุนี้ใช่หรือไม่  ผมสงสัยว่าผมผิดพลาดหรือระบบผิดพลาด  เพราะผมก็ทำ Content ใน PAGE อื่น ๆ อยู่ด้วย  ถ้าผิดพลาดก็แก้ไขได้แม้โพสต์ไปแล้วไม่มีเวลาจำกัด  ถ้าระบบผิดพลาดตามที่กล่าวมานี้ผมจะได้ไม่ต้องใส่เนื้อหา  แต่ถ้าผมผิดพลาดบอกด้วยครับว่าผมผิดพลาดตรงไหนจะได้แก้ไข  หรือถ้าผมไม่มีสิทธิ์โพสต์ตลอดไปก็บอกได้เลยจะได้ไม่ต้องคิดที่จะโพสต์จะได้สบายใจครับ(ต้องการคำตอบครับ)  

ยินดีต้อนรับสู่ อาจารย์เจน.com (https://xn--82ca5c8ae2d9ab2k1e.com/) Powered by Discuz! X3